HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดรีเจนท์โฮม (Regent Home) ประชาชื่น 16 ชั้น 8 ห้อง 813 และ 814 (แยกขายได้) ระเบียงติดกัน ห้องละ 180,000 บาท
ราคาหน้าสัญญา 900,000 บาท (31 ตร.ม.หรือ 29,032 บาท/ตร.ม.)
จ่ายค่าจองและทำสัญญาแล้ว 30,000 บาท และผ่อนดาวน์มาแล้ว ส.ค.55 - ก.ย.56 = 14 เดือน ๆ ละ 5,000 บาท รวม 100,000 บาทค่ะ(ค่าเปลี่ยนสัญญาผู้ซื้อออก)
- ใกล้สถานีรถไฟฟ้า สายสีม่วง (MRT บางซ่อน-บางใหญ่) และ สายสีแดง (รฟม. บางซื่อ - ตลิ่งชัน)
- ใกล้ Big C, Lotus, โรงพยาบาลเกษมราษฏร์, The mall งามวงศ์วาน
- ระเบียงห้องหันด้านทิศใต้ทิศทางลมดี ไม่มีตึกบัง มองทิวทัศน์ได้
- ทำเลติดถนนเข้าซอยประชาชื่น 16 เพียง 50 ม.
- แถมอุปกรณ์ห้องน้ำ + Pantry (ตามเงื่อนไขของโครงการ),สาธารณูปโภคของโครงการ ห้องออกกำลังกาย, สระว่ายน้ำ และที่จอดรถ ห้องละ 1 คัน

ติดต่อ นุ่น 081-723-1009
E-mail : mizzuy_25@hotmail.com
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 0 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโดโครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3 | SV City, Rama 3 - 15000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา
เช่า 15000.00 บาท
บ้านราชประสงค์ - คอนโด ขาย
ขาย 10500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด บางกอกฮอไรซอน เพชรเกษม
ขาย 11000.00 บาท
ขาย River Heaven 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 64 ตร.ม. ชั้น 7 BTS สะพานตากสิน
ขาย 5300000.00 บาท
ให้เช่า 1นอน28ตรม7500บ เซอราโน่ พระราม 2 Serrano Condominium Rama 2 ใกล้ เซ็นทรัลพระราม 2
เช่า 7500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ WYNE Sukhumvit | วายน์ สุขุมวิท - 3490000 บาท ติดต่อคุณ มิกซ์ มิกซ์
ขาย 3490000.00 บาท
LPN035 คอนโดห้องสวยให้เช่า 8500 LUMPINI VILLE SUKHUMVIT 77 (2) ตึกB ชั้น15 23ตรม เฟอร์ครบ
เช่า 8500.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Aspire 48 1 ห้องนอน 33 ตร.ม
เช่า 15000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ห้องสวยพร้อมอยู่ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ The Privacy พระราม 9 23 ตรม. พร้อมให้เยี่ยมชม