ราคา 4850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 107777.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Chris Heath
0816663500
2014-10-29 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 76840
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดตกแต่งสไตล์โมเดิล 1ห้องนอนพร้อมเฟอร์นิเจอร์ ห้องใหม่ ทันสมัย เดินทางสะดวกใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS

ขาย: 4,850,000บาท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโด @ The Address 42, Suk 42 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย คอนโด @ The Address 42, Suk 42 - คอนโด ขาย

เลขที่: 76840
2014-10-29 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

Chris Heath

0816663500

ขาย 4850000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด @ The Address 42, Suk 42 - คอนโด ขาย
ขาย 4850000.00 บาท
ขายคอนโดลุมพินี บดินทรเดชา (รามคำแหง 43/1) B2 28 ตร.ม. ราคา 1.39 ล้านบาท
ขาย 1390000.00 บาท
ขายคอนโด City Home ห้องสตูดิโอ อาคารB4 ชั้น 7 ขนาด 29.20 ตรม. สภาพดี
ขาย 1500000.00 บาท
B02056406 ขายด่วน My Condo Pinklao ขนาด 34ตารางเมตร อาคาร A 2.09 ล้านบาท
ขาย 2090000.00 บาท
ให้เช่า โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 LUMPINI VILLE SUKHUMVIT 77 ห้องสวย แต่งใหม่หมด
เช่า 11000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 15000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima Kittima
เช่า 15000.00 บาท
Condo next to BTS Victory Monument for rent 32,000 / m. at M PHYATHAI 1 bedroom, 1 bathroom, 10th ++ floor. West , Unblock view.