ราคา 1500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 51724.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

คุณโจ -
0818671306
2014-12-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 44335
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด ชั้น 6 (อาคารมี 8 ชั้น) 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น ทำเลมีศักยภาพ ห่างจากถนนสุขุมวิท เพียง 600 เมตร การเดินทางเชื่อมต่อได้หลายเส้นทาง ใกล้จุดขึ้นลงรถไฟฟ้า สถานีแบริ่ง

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด สุขุมวิท 109 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายด่วน ห้องชุด สมบัติคอนโดมิเนียม ชั้น 6

เลขที่: 170245
2015-04-05 10:52:42.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

รุ่งรักษ์

0816282544

ขาย 250000.00 บาท

ขายคอนโด สุขุมวิท 109 - คอนโด ขาย

เลขที่: 44335
2014-12-11 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

คุณโจ -

0818671306

ขาย 1500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด สุขุมวิท 109 - คอนโด ขาย
ขาย 1500000.00 บาท
Baan Lux Sathorn, soi meksawas,Yenakart Road - คอนโด ขาย
Baan Siri 31 for Sale!!, 2 BR, F/F - คอนโด ขาย
ขาย 11000000.00 บาท
ขาย-เช่า คอลโด
ขาย 8000.00 บาท
12-CC-57519 The Room Sukhumvit 79 for Sell and Sell - คอนโด ขาย
ขาย 5500000.00 บาท
Ideal Sukhumvit 24 luxury 3 beds for sale - คอนโด ขาย
ขาย 55000000.00 บาท
เคหะดอนเมือง
ขาย 250000.00 บาท
Sales condo Sukhumvit 59, 168 sqm , 3 bedrooms, (Duplex) high floor - คอนโด ขาย