ราคา 11000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 137.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 80291.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Bangkok Condo Rentals
026931600
2015-03-22 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 169364
รายละเอียดเพิ่มเติม
BCRS15090 ***Minimum 12 month contract***
For more information or to arrange a viewing please contact us on 02-6931600 or 080-6187332
More pictures available on Bangkok Condo Rentals

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
3 Bed The Rise - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

3 Bed The Rise - คอนโด ขาย

เลขที่: 169364
2015-03-22 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 137.0 ตารางเมตร

Bangkok Condo Rentals

026931600

ขาย 11000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
3 Bed The Rise - คอนโด ขาย
ขาย 11000000.00 บาท
B62-0116 ขาย/เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก Chewathai Residence Asoke ห้องหัวมุม ทิศใต้
เช่า 28000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด 1 นอน ขนาดใหญ่ IVY ทองหล่อ 23 43 ตรม. ราคาดีมากใจกลางทองหล่อ
เช่า 21000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Supalai Riva Grande พระราม 3 (ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3) - 19900000 บาท ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา
ขาย 19900000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ห้องสวยพร้อมอยู่ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ The Line อโศก - รัชดา 35.5 ตรม. พร้อมให้เยี่ยมชม
เช่า 18000.00 บาท
P27CR1710240 Grand Langsuan 3 Bed 2 Bath 165 Sqm
เช่า 80000.00 บาท