ราคา 4500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78947.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

มนฑิชา เมธานุเคราะห์
0841611678
2015-01-05 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 159031

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Condo The Base - คอนโด ขาย

เลขที่: 159031
2015-01-05 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 57.0 ตารางเมตร

มนฑิชา เมธานุเคราะห์

0841611678

ขาย 4500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Condo The Base - คอนโด ขาย
ขาย 4500000.00 บาท
Boutique Ratchada 17 บูทีค รัชดา 17 ขนาด 1 ห้องนอน ชั้น5 ขนาด 28 ตรม. เช่า 9000 บาท ใกล้ MRT ห้วยขวาง
เช่า 9000.00 บาท
ขายดาวน์ 302000 บาท คอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอนไฮท์ รัชดา-ท่าพระ (BANGKOK HORIZON) - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 302000.00 บาท
เช่า คอนโด RHYTHM สุขุมวิท 50 1นอน 35ตรม ชั้น สูงมาก สภาพดีสุดๆ รหัสทรัพย์ CO21RHY00006
เช่า 22000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม | Subkaew Tower - 9000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ kanyaphatt udanuta
เช่า 9000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The President Sukhumvit - 15000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nui
เช่า 15000.00 บาท
ว่างให้เช่า Ashton Chula Samyan ห้องตกแต่งสวย วิวสวยมากๆ พร้อมให้เข้าอยู่
เช่า 29000.00 บาท
ให้เช่าAshton Chula – Silom ห้องมุมกระจกโค้งสวยกระแทกตา ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย