ราคา 3250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

rebecca
2014-10-16 23:14:00.0
เลขที่ประกาศ: 144172
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 50 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ขายคอนโดวัน สาทร ถนนเย็นอากาศ ซอย 2 ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 50 ตร.ม. สภาพใหม่ เจ้าของห้องซื้อไว้แต่ไม่เคยอยู่ พร้อมครัวแยกเป็นสัดส่วน พร้อมแอร์ 2 เครื่อง บิลท์อิน ชุดโซฟารับแขก โต๊ะอาหาร โต๊ะทำงาน อยู่ชั้น 4 ห้องไม่ติดกับใคร โครงการนี้เป็น Low Rise 8 ชั้น จำนวนแค่ 1 ตึก จำนวนยูนิตน้อย เข้าออกได้สะดวก ทั้งทางสาทรซอย 1 ถนนพระราม 4 ซอยงามดูพลี ถนนนางลิ้นจี่ และถนนเชื้อเพลิง
ส่วนกลาง - จอดรถ 1 คัน มีห้องซักรีด และตู้เครื่องดื่มอัตโนมัติ ใช้ fitness ฟรี ราคาเพียง 3,250,000 บาท (65,000/ตร.ม.)
สนใจติดต่อสอบถามคุณเต้ย 089 883 0298
หรือขอดูรูปเพิ่มเติมได้ที่ Email: anusartw@gmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 50 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

สนใจติดต่อสอบถามคุณเต้ย 089 883 0298
หรือขอดูรูปเพิ่มเติมได้ที่ Email: anusartw@gmail.com

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดวัน สาทร สภาพใหม่ 1 ห้องนอน 50 ตร.ม.

เลขที่: 144172
2014-10-16 23:14:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

rebecca

0898830298

ขาย 3250000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดวัน สาทร สภาพใหม่ 1 ห้องนอน 50 ตร.ม.
ขาย 3250000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด เช่าคอนโดโนเบิล บี33 For Rent Noble B33 69 ตรม.
เช่า 60000.00 บาท
ขาย ชีวาทัย รามคำแหง (Chewathai Ramkhamhaeng) ชั้น6 ขนาด 30 ตรม. ราคา 2200000 บาท
ขาย 2200000.00 บาท
Blocs 77 By Sansiri Condo for rent near BTS Onnut Around 600m 1bedroom Price 20,000 THB
เช่า 20000.00 บาท
XT Phayathai ห้องตกแต่งสวยมาก Size 43 sq m. พร้อมเข้าอยู่
เช่า 26000.00 บาท
ขายห้องราคานี้ รวมเฟอร์แล้ว ชั้นสูง คอนโด Park Origin Thonglor
ขาย 9280000.00 บาท
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน State Tower สีลม 67 ตรม. ขายพร้อมผู้เช่า วิวแม่น้ำเต็มตา
ขาย 5700000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด H2 เอชทู รามอินทรา 21 บางเขน 1 ห้องนอน ชั้น 8 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ 087-321-1989
ขาย 7000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตร 2 ห้องนอน
เช่า 16000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ TC Green Rama 9 | TC Green พระราม 9 | ทีซีกรีน พระรามเก้า - 16000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nattanin Nattanin
เช่า 16000.00 บาท
clear