ราคา 3250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

LFS Property
2014-11-20 09:34:00.0
เลขที่ประกาศ: 141501
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 49 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

เดอะ ไพรเวท สุทธิสาร คอนโดหรูใจกลางเมือง พร้อมแหล่งชอปปิ่ง ชั้นนำมากมาย ครบครันด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก ทั้งสระว่ายน้ำ และฟิตเนส

ราคาขาย : 3.25 ล้านบาท (66,326.5 บาท ต่อ ตรม.)

ขนาด : 49 ตรม.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

Ref#: LFS-TH272810516

โทร : 0-2254-6755-7

มือถือ : 08-7937-4976 ส้ม (Thai-English)

ข้อมูลเพิ่มเติม : http://ow.ly/CeD5X

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 49 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ราคาขาย : 3.25 ล้านบาท (66,326.5 บาท ต่อ ตรม.)

ขนาด : 49 ตรม.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

Ref#: LFS-TH272810516

โทร : 0-2254-6755-7

มือถือ : 08-7937-4976 ส้ม (Thai-English)

ข้อมูลเพิ่มเติม : http://ow.ly/CeD5X

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เดอะ ไพรเวท สุทธิสาร 1 ห้องนอน 3.25 ล้านบาท

เลขที่: 141501
2014-11-20 09:34:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

LFS Property

022546755

ขาย 3250000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
เดอะ ไพรเวท สุทธิสาร 1 ห้องนอน 3.25 ล้านบาท
ขาย 3250000.00 บาท
B61-1000 ขาย/เช่าคอนโด ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 13 Chateau In Town Ratchada 13 ห้องมุม ชั้น8 2นอน1น้ำ
เช่า 14000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Grand Langsuan | แกรนด์ หลังสวน | แกรนด์ หลังสวน คอนโดมิเนียม - 55000000 บาท ติดต่อคุณ apichat yimyong
ขาย 55000000.00 บาท
ว่างให้เช่าแล้วนะห้องแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ คอนโด Centric Sathorn - st.louis ใกล้ BTS เดินทางสะดวก
เช่า 19000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ บ้านนวธารา ริเวอร์ไลฟ์คอนโด - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nattanin Nattanin
เช่า 11000.00 บาท
ขายคอนโด สวยราคาถูก 1.45 ล้าน แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว101 สตู 28ตรม ตึกH ชั้น5 Happy Condo Ladprao101
ขาย 1450000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ดิ โอเลียนเดอร์ สุขุมวิท 11 ใกล้ BTS-นานา (ชั้น 9, 120 ตร.ม. 2 น 2 น้ำ), ราคา 57,000 บาท/เดือน
เช่า 57000.00 บาท
Hyde Sukhumvit 11 ใกล้ BTS นานา .
เช่า 55000.00 บาท
ขาย คอนโด บ้านสวนธน ศรีนคริทร์ ห้อง 60 ตรม. แต่งสวย สวยพร้อมอยู่ คุ้มค่า ราคาโดนใจ ทำเล ศรีนครินทร์ ใกล้ รถไฟฟ้า ทางด่วน
ขาย 1790000.00 บาท