ราคา 6700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 94.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

LFS Property
2014-10-27 09:26:00.0
เลขที่ประกาศ: 137406
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 94 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 2
  • ห้องน้ำ : 2

Belle Park Resident เป็นคอนโด High rise ที่สร้างเสร็จในปี 2552/2553 ตั้งอยู่ใกล้สถานที่สำคัญหลายแห่ง เช่น ร้านสตาร์บัค, วิลล่า ซูเปอร์มาเก็ต, เซ็นทรัลพระราม 3, เซเว่น อีเลฟเว่น และอีกมากมาย ใช้เวลาประมาณ 5-10 นาทีเท่านั้น เพื่่อไปถึงสาทร/สีลม

ราคาขาย: 6.7 ล่านบาท (71,276.60 บาทต่อ ตรม.)

ขนาด: 94 ตรม.

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

Ref#: LFS-TH532640537

โทร : 0-2254-6755

มือถือ : 09-4241-9660 เพชร

ข้อมูลเพิ่มเติม : http://ow.ly/BAiWY

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 94 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 2
  • ห้องน้ำ : 2

ราคาขาย: 6.7 ล่านบาท (71,276.60 บาทต่อ ตรม.)

ขนาด: 94 ตรม.

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

Ref#: LFS-TH532640537

โทร : 0-2254-6755

มือถือ : 09-4241-9660 เพชร

ข้อมูลเพิ่มเติม : http://ow.ly/BAiWY

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Belle Park 2 ห้องนอน 6.7 ล้านบาท

เลขที่: 137406
2014-10-27 09:26:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 94.0 ตารางเมตร

LFS Property

022546755

ขาย 6700000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Belle Park 2 ห้องนอน 6.7 ล้านบาท
ขาย 6700000.00 บาท
Sale....Condo Bangkok 52.68 sqm 1 br with furnished Sathorn Bangkok .... - คอนโด ขาย
ขาย 4350000.00 บาท
Urbana Langsuan 2bed - คอนโด ขาย
ขาย 12450000.00 บาท
rhythm sukhumvit soi36-38 - คอนโด ขาย
คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor Condo for rent near BTS Thonglor around 1km 2 bedroom 2 bathroom 75sqm Price 45000 bath per month
เช่า 45000.00 บาท
ให้เช่า Condo for rent near bts wongwian yai only 50 meters 1 bed 35 sqm
ขาย 17000.00 บาท
Condo For Rent, Amanta Lumpini, 2bed, 20flr, 99sq.m. - 1279
เช่า 50000.00 บาท
2 BR at Silom business center, good decoration, walking distance to BTS & MRT
เช่า 35000.00 บาท
Baan Piyasathorn, PH, Duplex, 337sq.m., ONLY 32MB - คอนโด ขาย
ขาย 32000000.00 บาท
เคหะออเงิน
ขาย 490000.00 บาท
clear