ราคา 2550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 70833.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ขายห้อง Condo The Seed พหลโยธิน 14

Suchada Suisamphan
0838915352
2014-07-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 116982
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายห้อง Condo The Seed พหลโยธิน 14 ชั้น 3 ห้องขนาด 36.69 ตร.ม.บรรยากาศดี เงียบ สงบ มีความเป็นส่วนตัวสูง
หนึ่งห้องนอนแยก ห้องนั่งเล่น ห้องน้ำ ห้องครัว built-in เฟอร์นิเจอร์ครบชุด
พร้อมอยู่มีความเป็นส่วนตัวสูง แอร์ 1 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น
มีคีย์การ์ด ระบบรักษาความปลอดภัย กล้องวงจรปิด ที่จอดรถ
คอนโดอยู่ห่างปากซอยเพียง 30 ม. ใกล้ สน.บางซื่อ ใกล้ 7-11 ใกล้ธนาคารออมสิน
ปลอดภัย เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้าBTS อารีย์ ,BTS สะพานควาย
BIG C สะพานควาย La villa อารีย์ รพ. พญาไท 2 , รพ.เปาโลเมโมเรียล
ราคา 2,550,000 บาท
สนใจติดต่อ คุณสุชาดา (ผึ้ง) 083-8915352

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายห้อง Condo The Seed พหลโยธิน 14 - คอนโด ขาย
ขายห้อง Condo The Seed พหลโยธิน 14

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโด The seed พหลโยธิน14 ติดBTS อารีย์ สะพานควาย 37 ตรม.

เลขที่: 142018
2014-10-07 22:45:29.0
Add to wishlist

ขายห้อง Condo The Seed พหลโยธิน 14

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

คุณเปิ้ล GR Property

0863642823

ขาย 2600000.00 บาท

ขายห้อง Condo The Seed พหลโยธิน 14 - คอนโด ขาย

เลขที่: 116982
2014-07-25 00:00:00.0
Add to wishlist

ขายห้อง Condo The Seed พหลโยธิน 14

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร