ราคา 1790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 85.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 21058.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

สุธาสินี Siamprop
0877111175
2014-05-08 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 107171
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condo for sale , Closed Bts Station , Fully furnished!!

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Sale Supalai Premier Condo - คอนโด ขาย

เลขที่: 107171
2014-05-08 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 85.0 ตารางเมตร

สุธาสินี Siamprop

0877111175

ขาย 1790000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Sale Supalai Premier Condo - คอนโด ขาย
ขาย 1790000.00 บาท
ขายถูกจุกๆ คอนโด CASA CONDO สุขุมวิท 97 35 ตรม. แต่งสวย เพิ่งรีโนเวทใหม่เอี่ยม
ขาย 2290000.00 บาท
คอนโด The Base Sukhumvit 77 ห้องสวยพร้อมเข้าอยู่ ราคาพิเศษเพียง 3.3 ล้านบาท
ขาย 3300000.00 บาท
ให้เช่า ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ – งามวงศ์วาน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ราคา 15000 บาท MRT บางกระสอ
เช่า 15000.00 บาท
Millennium Residence Sukhumvit 16 condo for sale 3bed 193Sqm
ขาย 24500000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ The President Sukhumvit - 5370000 บาท ติดต่อคุณ easycondo easycondo
ขาย 5370000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The President Sukhumvit - 16000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima Kittima
เช่า 16000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด พรีมีโอ เฟรสโก รามอินทร Premio Fresco า) 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเล่น