ราคา 5400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 61.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 88524.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Whizdom The Exclusive | วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ

วราภา เอารัตน์
0817789212
2014-12-12 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 98430
รายละเอียดเพิ่มเติม
New 2 bedrooms condo for sale, near BTS Punnawithi and express way
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย64
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
586.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
79 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Whizdom The Exclusive - คอนโด ขาย
Whizdom The Exclusive | วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 79

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 4 แบบ

แบบ Studio
30.00 sqm.
แบบ 1Bedroom
46.00 sqm.
แบบ 3 Bedrooms
88.00 sqm.
แบบ 2Bedrooms
9293.94 sqm.

แบบ Studio

30.00
2640000.00

แบบ 1Bedroom

46.00
4050000.00

แบบ 3 Bedrooms

88.00
7740000.00

แบบ 2Bedrooms

9293.94
8100000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 21 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด ห้องสวย Whizdom The Exclusive 77.27 ตรม. พร้อมเข้าอยู่แล้ว

เลขที่: 409555
2022-08-31 00:02:55.0
Add to wishlist

Whizdom The Exclusive | วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ

ขนาดพื้นที่ 77.0 ตารางเมตร

(พลอย)

0959654223

เช่า 32000.00 บาท

Condo for Sale - คอนโด ขาย

เลขที่: 98430
2014-12-12 00:00:00.0
Add to wishlist

Whizdom The Exclusive | วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ

ขนาดพื้นที่ 61.0 ตารางเมตร

วราภา เอารัตน์

0817789212

ขาย 5400000.00 บาท

ขายคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ สุขุมวิท64 ปุณณวิถี Whizdom The Excluesive