ราคา 3200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 305.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 10491.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

naipow
0898102583
2015-02-03 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 19794
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้องสตูดิโอขนาด 305 ตรม เฟอรนิเจอร์ครบ ยกเว้น เครื่องทำน้ำอุ่น ชั้น 22 ห้องใหม่ ส่วนรูปภาพประกอบทั้งหมด ถ่ายจากสถานที่จริง

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายห้อง tudio ชั้น 22 77 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายห้อง tudio ชั้น 22 77 - คอนโด ขาย

เลขที่: 19794
2015-02-03 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 305.0 ตารางเมตร

naipow

0898102583

ขาย 3200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายห้อง tudio ชั้น 22 77 - คอนโด ขาย
ขาย 3200000.00 บาท
C10 ให้เช่า คอนโด เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทองหล่อ 35 ตรม พร้อมอยู่
เช่า 19000.00 บาท
Code C20221200148.........Centric Sathorn – St.Louis สำหรับเช่า, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ชั้นสูง, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่
เช่า 35000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Regent on the Park 3 - 55000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima Buthong
เช่า 55000.00 บาท
ขาย คอนโด Sky walk คอนโดมิเนียม พระโขนง 50.98 ตรม. ถูกสุดในตึก
ขาย 6100000.00 บาท
ขาย คอนโด คอนโด Ideo สาทร-ท่าพระ 22 ตรม.
ขาย 2100000.00 บาท
ขายคอนโด เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทองหล่อ 1 นอน 35 ตรม. เพดานสูงชั้น 12A ทิศตะวันออก แต่งครบ
ขาย 4750000.00 บาท
ขาย คอนโด Lumpini Place พระราม 9-รัชดา เฟส 1-2 แอร์ใหม่ เพิ่งติดตั้งทั้ง2ตัว. วิวโล่ง ห้องใหม่