ราคา 12900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 90.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 143333.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Accom Asia company limited
0(6681) 422 1412
2015-02-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 167531
รายละเอียดเพิ่มเติม
13000956 Property Details Area : 90.00 sqm. 2 bedroom(s) , 2 bathroom(s) sale 12,900,000 B(price/ sqm.143,333 B) Rent 52,000 B/mth

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Aguston - คอนโด ขาย

เลขที่: 167531
2015-02-25 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 90.0 ตารางเมตร

Accom Asia company limited

0(6681) 422 1412

ขาย 12900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Aguston - คอนโด ขาย
ขาย 12900000.00 บาท
เช่าห้องตำแหน่งดีแยกเป็นส่วนตัว ไม่จอแจ คอนโด Q Asoke ติด MRT เพชรบุรีหน้าคอโด
เช่า 25000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ the estate ท่าพระ - 8000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ tan tan
เช่า 8000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ the capital condo - 40000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nid Nid
เช่า 40000.00 บาท
ขายราคาถูกคอนโด Amanta Lumpini ห้องนี้เป็นห้องพิเศษ วิวโค้งแม่น้ำบางกระเจ้า ใจกลางเมือง
ขาย 15900000.00 บาท
คอนโด IDEO Q Phayathai ห้องงรีโนเวทใหม่ ให้มาครบพร้อมเข้าอยู่เช่าราคา 40,000 บาท*
เช่า 40000.00 บาท
ขาย คอนโดรีเจ้นท์ออคิด ตลาดพลู ติดบีทีเอส ตลาดพลู ตึกA ชั้น 5
ขาย 1900000.00 บาท
ให้เช่า มาเอสโตร 12 ราชเทวี (Maestro 12 Ratchathewi) ชั้น3 ขนาด 31 ตรม. ราคา 19900 บาท