ราคา 1400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 33333.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ผจงจิตต์ พูลศิลป์
0816146382
2015-02-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 162562
รายละเอียดเพิ่มเติม
***ด่วน!!!! ต้องการขายคอนโด Lot 29 Condominium ถ.สุทธิสารวินิจฉัย ซ.อินทามระ 29 แยก 1 แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร 10400

-อาคาร B เลขที่ห้อง 52/40 ชั้น 4 ห้องขนาด 42 ตร.ม.
-1 ห้องนอน/ 1 ห้องรับแขก / 1 ห้องน้ำ/ 1 ห้องครัว Bulit-in
-ตกแต่ง พร้อม เฟอร์นิเจอร์ Wallpaper ,ตู้วางทีวี , โต๊ะทานข้าว ,โซฟา , โต๊ะเครื่องแป้ง ,
ตู้เสื้อผ้า, เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น, พัดลมผนัง 2 เครื่อง
-บรรยากาศ สบายๆ เงียบ ไม่วุ่นวาย พร้อมเข้าอยู่
-ห่างจากแยก สุทธิสาร – วิภาวดี เพียง 100 เมตร
-ใกล้โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
-ใกล้ Big C สะพานควาย ,Central ลาดพร้าว
-ใกล้ BTS สะพานควาย
-มี รปภ. โทรทัศน์ วงจรปิด ประตูเข้าออกระบบคีย์การ์ด

**หากสนใจติดต่อ K.ชาย 089-1099059 ราคาต่อรองได้

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
+++ขายด่วนราคาถูกสุดๆ+++ Lot 29 Condominium - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

+++ขายด่วนราคาถูกสุดๆ+++ Lot 29 Condominium - คอนโด ขาย

เลขที่: 162562
2015-02-04 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร

ผจงจิตต์ พูลศิลป์

0816146382

ขาย 1400000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)